முதன்மை பட்டியைத் திறக்கவும்

பயனர்:Mdmahir/தமிழ்நாடு மக்களவை உறுப்பினர்களின் பட்டியல்

இந்திய நாடாளுமன்றத்திற்கு தமிழகத்திலிருந்து முதல் மக்களவையிலிருந்து பதினைந்தாவது மக்களவை வரை தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டுள்ள உறுப்பினர்களின் பட்டியல்.


முதலாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 Anantapur மக்களவைத் தொகுதி Lakshmayya,Shri Paidi காங்கிரசு
2 அருப்புக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Ramasami,Shri M.D. FB(M)
3 அருப்புக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Thevar,Shri Pasumpon U. Muthuramalinga காங்கிரசு
4 Bellary மக்களவைத் தொகுதி Subramanyam,Shri Tekur காங்கிரசு
5 Cannanore மக்களவைத் தொகுதி Gopalan,Shri Ayillath Kuttieri CP
6 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Alagesan Mudaliar,Shri O.V. காங்கிரசு
7 Chhittoor-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Siva,Dr. M.V. Gangadhara காங்கிரசு
8 Chittoor மக்களவைத் தொகுதி Reddy,Shri T.N. Viswanatha காங்கிரசு
9 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Chettiar,Shri T.A.Ramalinga காங்கிரசு
10 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Lingam,Shri N.M. காங்கிரசு
11 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Elayaperumal,Shri L. காங்கிரசு
12 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Kachiroyar,Shri N.D. Govindaswami TNTP
13 Cuddapah மக்களவைத் தொகுதி Reddy,Shri Yeddula Eswara CP
14 தர்மபுரி மக்களவைத் தொகுதி Satyanathan,Shri N. சுயேட்சை
15 தர்மபுரி மக்களவைத் தொகுதி Chettiar,Shri T.A.M. Subramania காங்கிரசு
16 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Swaminadhan,Smt. Ammu காங்கிரசு
17 Eluru மக்களவைத் தொகுதி Rao,Shri Kondru Subba CP
18 Eluru மக்களவைத் தொகுதி Murthy,Shri Bayya Suryanarayana KMPP
19 ஈரோடு மக்களவைத் தொகுதி Gounder,Shri K. Periaswami காங்கிரசு
20 ஈரோடு மக்களவைத் தொகுதி Balkrishnan,Shri S.C. காங்கிரசு
21 Gudiwada மக்களவைத் தொகுதி Rao,Shri Kadiyala Gopala CP
22 Guntur மக்களவைத் தொகுதி Narasimham,Shri S.V.Laxmi சுயேட்சை
23 Kakinada மக்களவைத் தொகுதி Rao,Dr. Chelikanai Venkata Rama CP
24 காஞ்சிபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Krishnaswami,Dr. A. சுயேட்சை
25 Kozhikode மக்களவைத் தொகுதி Menon,Shri K.Achuthan Damodara KMPP
26 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Narasimhan,Shri C.R. காங்கிரசு
27 கும்பகோனம் மக்களவைத் தொகுதி Mudaliar,Shri C. Ramaswami காங்கிரசு
28 Kurnool மக்களவைத் தொகுதி Goud,Shri Y. Gadilingana PSP
29 Kurnool மக்களவைத் தொகுதி Reddi,Shri Halabarvi Sitaram காங்கிரசு
30 மதராசு மக்களவைத் தொகுதி Krishnamachari,Shri T.T. காங்கிரசு
31 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Balasubramaniam,Shri S. காங்கிரசு
32 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Kakkan,Shri P. காங்கிரசு
33 Malappuram மக்களவைத் தொகுதி Pocker,Shri B. MML
34 Masuliipatam மக்களவைத் தொகுதி Buchhikotaiah,Shri Sanaka CP
35 Mayuram-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Veeraswamy,Shri V. சுயேட்சை
36 Mayuram-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Nambiar,Shri K. Ananda CP
37 Nandyal மக்களவைத் தொகுதி Rao,Shri Rayasam Seshagiri சுயேட்சை
38 Narasaraopet மக்களவைத் தொகுதி Chowdhari,Shri Chapalamadugu Ramaiah சுயேட்சை
39 நெல்லூர் மக்களவைத் தொகுதி Reddi,Shri Bezwada Ramachandra சுயேட்சை
40 Ongole மக்களவைத் தொகுதி Raghavaiah,Shri Pishupati Venkata CP
41 Ongole மக்களவைத் தொகுதி Nanadas,Shri Mangalagiri சுயேட்சை
42 Parvathipuram மக்களவைத் தொகுதி Ramaseshaiah,Shri N. சுயேட்சை
43 Pathapatnam மக்களவைத் தொகுதி Giri,Shri Varahagiri Venkata காங்கிரசு
44 Penukonda மக்களவைத் தொகுதி Raghavachari,Shri K.S. KMPP
45 பெரம்பலூர் மக்களவைத் தொகுதி Boovaraghasamy,Shri V. TNTP
46 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Gounder,Shri K. Sakthivadivel காங்கிரசு
47 பொள்ளாச்சி மக்களவைத் தொகுதி Damodaran,Shri Govindaswami Naidu Rangaswami Naidu காங்கிரசு
48 Ponnani மக்களவைத் தொகுதி Iyyani,Shri V. Eacharan காங்கிரசு
49 Ponnani மக்களவைத் தொகுதி Kelappan,Shri K. KMPP
50 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Vallatharas,Shri K. Muthuswamy KMPP
51 ராஜமுந்திரி மக்களவைத் தொகுதி Naidu,Shri Nalla Reddi Socialist
52 ராஜமுந்திரி மக்களவைத் தொகுதி Rao,Shri Kanety Mohana CP
53 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Chettiar,Shri V.VR.N.AR. Nagappa காங்கிரசு
54 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Ramaswamy,Shri S.V. காங்கிரசு
55 Sankaranayinarkovil மக்களவைத் தொகுதி Sankarapandian,Shri M. காங்கிரசு
56 South kanara North மக்களவைத் தொகுதி]] Malliah,Shri U. Srinivasa காங்கிரசு
57 South Kanara South மக்களவைத் தொகுதி]] Rao,Shri B. Shiva காங்கிரசு
58 திருகாகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Boddiapalli,Shri Rajagopala Rao காங்கிரசு
59 Srivaikuntam மக்களவைத் தொகுதி Thomas,Shri A.V. காங்கிரசு
60 திருவில்லிபுத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Natarajan,Shri S.S. காங்கிரசு
61 திருவில்லிபுத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Kamaraj Nadar,Shri K. காங்கிரசு
62 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Venkataraman,Shri R. காங்கிரசு
63 Tellicherry மக்களவைத் தொகுதி Damodaran,Shri Nettur P. KMPP
64 Tenali மக்களவைத் தொகுதி Raghuramaiah,Shri Kotha காங்கிரசு
65 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Jayaraman,Shri A. TNTP
66 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Thirukuralar,Shri V. Muniswamy AVL TNTP
67 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி Kandasamy,Shri S.K. Babie DFSI
68 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Mathuram,Dr. Edward Paul சுயேட்சை
69 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Pillai,Shri P.T. Thanu காங்கிரசு
70 Tirupati மக்களவைத் தொகுதி Ayyangar,Shri Madabhusi Ananthasayanam காங்கிரசு
71 திருப்பூர் மக்களவைத் தொகுதி Chettiar,Shri T.S. Avinashilingam காங்கிரசு
72 திருவள்ளூர் மக்களவைத் தொகுதி Natesan,Shri P. காங்கிரசு
73 திருவள்ளூர் மக்களவைத் தொகுதி Chandrasekhar,Smt. Maragatham காங்கிரசு
74 திருவள்ளூர் மக்களவைத் தொகுதி Naidu,Shri R. Govindarajulu காங்கிரசு
75 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Muthukrishnan,Shri M. காங்கிரசு
76 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Ramachander,Dr. Doraswami Pillai Commonweal
77 Vijaywada மக்களவைத் தொகுதி Chattopadhyaya,Shri Harindranath சுயேட்சை
78 Vishakapatnam மக்களவைத் தொகுதி Malludora,Shri Gam சுயேட்சை
79 Vishakapatnam மக்களவைத் தொகுதி Lanka Sundaram,Dr. சுயேட்சை
80 Vizianagaram மக்களவைத் தொகுதி Subrahmanyam,Shri Kandala Socialist
81 Wandiwash மக்களவைத் தொகுதி Swamy,Shri N.R.Muni Commonweal

இரண்டாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Krishnaswami,Dr. A. சுயேட்சை
2 சிதம்பரம் மக்களவைத் தொகுதி Elayaperumal,Shri L. காங்கிரசு
3 சிதம்பரம் மக்களவைத் தொகுதி Kanakasabai Pillai,Shri R. காங்கிரசு
4 Chingleput-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Sivaraj,Shri N. சுயேட்சை
5 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Krishnan,Smt. Parvathi CP
6 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Naidu,Shri T.D. Muthukumarasamy CRC
7 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Balkrishnan,Shri S.C. காங்கிரசு
8 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Ramaswamy,Shri K.S. காங்கிரசு
9 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Gounder,Shri K. Periaswami காங்கிரசு
10 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி Narasimhan,Shri C.R. காங்கிரசு
11 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Pattabhi Raman,Shri C.R. காங்கிரசு
12 கும்பகோனம் மக்களவைத் தொகுதி Pillai,Shri S.C.C. Anthony காங்கிரசு
13 மதராசு வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி Krishnamachari,Shri T.T. Socialist
14 மதராசு தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Tangamani,Shri K.T.K. காங்கிரசு
15 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Ayyakkannu,Shri M. CP
16 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி Sambandam,Shri K.R. காங்கிரசு
17 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி Nadar,Shri P. Thanulingam காங்கிரசு
18 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி Arumugham,Shri S.R. காங்கிரசு
19 நாமக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Nanjappa,Shri C. காங்கிரசு
20 நாமக்கல் மக்களவைத் தொகுதி பழனிyandy,Shri M. திமுக
21 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி Narayanaswami,Shri R. காங்கிரசு
22 பெரம்பலூர் மக்களவைத் தொகுதி Ramakrishnan,Shri P.R. காங்கிரசு
23 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Ramanathan Chettiar,Shri R. காங்கிரசு
24 பொள்ளாச்சி மக்களவைத் தொகுதி Ambalam,Shri P. Subbiah காங்கிரசு
25 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Ramaswamy,Shri S.V. காங்கிரசு
26 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Arumugam,Shri R.S. காங்கிரசு
27 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Thevar,Shri Pasumpon U. Muthuramalinga காங்கிரசு
28 திருவில்லிபுத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Vairavan,Shri A. Servai காங்கிரசு
29 திருவில்லிபுத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Venkataraman,Shri R. காங்கிரசு
30 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Sankarapandian,Shri M. காங்கிரசு
31 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Goundar,Shri N.P. Shanmugha காங்கிரசு
32 தென்காசி மக்களவைத் தொகுதி Ganapathy,Shri T. காங்கிரசு
33 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Subbarayan,Dr. P. CRC
34 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Pillai,Shri P.T. Thanu காங்கிரசு
35 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி Gounder,Shri A. Doraiswami காங்கிரசு
36 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Naidu,Shri R. Govindarajulu காங்கிரசு
37 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Dharmalingam,Shri R. காங்கிரசு
38 திருப்பத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Muthukrishnan,Shri M. காங்கிரசு
39 திருவள்ளூர் மக்களவைத் தொகுதி Swamy,Shri N.R.Muni காங்கிரசு
40 திருவண்ணாமலை மக்களவைத் தொகுதி Dorai,Shri R. Kashinatha சுயேட்சை
41 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Thevar,Shri Pasumpon U. Muthuramalinga காங்கிரசு
42 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Alagesan Mudaliar,Shri O.V. காங்கிரசு

மூன்றாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 அருப்புக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Kanakasabai Pillai,Shri R. காங்கிரசு
2 அருப்புக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Ramakrishnan,Shri P.R. காங்கிரசு
3 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Soundaram Ramachandran,Dr.(Smt.) T.S. காங்கிரசு
4 சிதம்பரம் மக்களவைத் தொகுதி Paramasivan,Shri S.K. காங்கிரசு
5 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Karuthiruman,Shri P.G. காங்கிரசு
6 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Ramanathan Chettiar,Shri R. திமுக
7 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Balkrishnan,Shri S.C. காங்கிரசு
8 ஈரோடு மக்களவைத் தொகுதி Pattabhi Raman,Shri C.R. காங்கிரசு
9 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Srinivasan,Dr. P. காங்கிரசு
10 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி Subbaraman,Shri N.M.R. காங்கிரசு
11 Koilpatti-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Chandrasekhar,Smt. Maragatham காங்கிரசு
12 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Maruthiah,Shri P. திமுக
13 கும்பகோனம் மக்களவைத் தொகுதி Thenkondar,Shri Gopalaswami காங்கிரசு
14 மதராசு வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி Nesamony,Shri A. காங்கிரசு
15 மதராசு தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Ramaswamy,Shri V.K. திமுக
16 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Akkamma Devi,Smt. காங்கிரசு
17 Mayuram-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Malaichami Thevar,Shri M. காங்கிரசு
18 Melur-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Subramaniam,Shri C. காங்கிரசு
19 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி Umanath,Shri R. காங்கிரசு
20 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி Arunachalam,Shri N. காங்கிரசு
21 Namakkal-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Ramaswamy,Shri S.V. காங்கிரசு
22 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி Swamy,Shri M.P. காங்கிரசு
23 பெரம்பலூர் மக்களவைத் தொகுதி Thevar,Shri V. Vairava திமுக
24 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Reddiar,Shri R.Venkatasubba காங்கிரசு
25 பொள்ளாச்சி மக்களவைத் தொகுதி Krishnamachari,Shri T.T. காங்கிரசு
26 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Nambiar,Shri K. Ananda CP
27 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Elayaperumal,Shri L. காங்கிரசு
28 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Muthiah,Shri P. காங்கிரசு
29 திருபெரும்புத்தூர்-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Naidu,Shri V. Govindasamy திமுக
30 தென்காசி மக்களவைத் தொகுதி Jayaraman,Shri A. காங்கிரசு
31 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Ramani,Shri K. காங்கிரசு
32 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Gounder,Shri C. Muthuswamy காங்கிரசு
33 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Ramamurti,Shri P. காங்கிரசு
34 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி Sambasivam,Shri V. திமுக
35 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Nesamony,Shri A. CP
36 Tirukoilur-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Kamaraj Nadar,Shri K. காங்கிரசு
37 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Gowder,Shri M.K. Nanja காங்கிரசு
38 திருப்பத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Umanath,Shri R. திமுக
39 திருவள்ளூர் மக்களவைத் தொகுதி Ramamoorthy,Shri S.P. காங்கிரசு
40 திருவண்ணாமலை மக்களவைத் தொகுதி Arumugam,Shri R.S. திமுக
41 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Santosham,Dr. M. காங்கிரசு
42 Wandiwash மக்களவைத் தொகுதி Nambiar,Shri K. Ananda காங்கிரசு

நான்காவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Xavier,Shri S. திமுக
2 சிதம்பரம் மக்களவைத் தொகுதி Krishnan,Smt. Parvathi திமுக
3 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Baladhandayutham,Shri K. CP(M)
4 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Radhakrishnan,Shri S. திமுக
5 Dharampuram-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Gopal,Shri K. திமுக
6 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Gounder,Shri T. Thirthagiri திமுக
7 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Subramaniam,Shri C. திமுக
8 கல்லக்குறிச்சி மக்களவைத் தொகுதி Swaminathan,Shri R.V. திமுக
9 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி Bhuvarahan,Shri Irruppu Govindaswamy Swatantra Party
10 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Kathamuthu,Shri M. திமுக
11 கும்பகோனம் மக்களவைத் தொகுதி Kamaraj Nadar,Shri K. திமுக
12 மதராசு வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி Thevar,Shri P.K.Mookkiah திமுக
13 மதராசு தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Jeyalakshmi,Smt. Venkatasamy திமுக
14 மதராசு தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Chellachami,Shri A.M. திமுக
15 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Lakshminarayanan,Shri M.R. CP(M)
16 Mayuram-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Kalyanasundaram,Shri M. திமுக
17 Mettur மக்களவைத் தொகுதி Muruganantham,Shri S.A. திமுக
18 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி Alagesan Mudaliar,Shri O.V. காங்கிரசு
19 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி Alagesan Mudaliar,Shri O.V. காங்கிரசு
20 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி Mohanrangam,Shri R. காங்கிரசு
21 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி Murugesan,Shri Arasan Swatantra Party
22 பெரம்பலூர் மக்களவைத் தொகுதி Krishnan,Smt. Parvathi திமுக
23 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Bhuvarahan,Shri Irruppu Govindaswamy Swatantra Party
24 பொள்ளாச்சி மக்களவைத் தொகுதி Ramamurthy,Shri Vazhappady Koothappadayachi திமுக
25 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Mayathever,Shri K. CP(M)
26 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Ramaswamy,Shri K.S. ML
27 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Gopal,Shri K. திமுக
28 சிவகங்கா மக்களவைத் தொகுதி Periasamy,Dr. P.V. திமுக
29 சிவகாசி மக்களவைத் தொகுதி Ramachandran,Shri P. Swatantra Party
30 திருபெரும்புத்தூர்-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Venkataraman,Shri R. திமுக
31 தென்காசி மக்களவைத் தொகுதி Swaminathan,Shri R.V. காங்கிரசு
32 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Kudanthai Ramalingam N.,Shri திமுக
33 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Murugaiyan,Shri Sithamalli Govindan திமுக
34 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Ananthan,Shri Kumari Swatantra Party
35 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி Ramalingam,Shri P.S. திமுக
36 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Subramaniam,Shri C. CP(M)
37 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Ashokaraj,Shri A. Swatantra Party
38 திருப்பத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Ramasamy,Shri S. திமுக
39 Tiruthani மக்களவைத் தொகுதி Raju,Shri K.A. திமுக
40 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Ilanchezhiyan,Shri V.S. திமுக
41 Wandiwash மக்களவைத் தொகுதி Anbalagan,Shri P. திமுக

ஐந்தாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Devarajan,Shri B. திமுக
2 சிதம்பரம் மக்களவைத் தொகுதி Kannan,Shri P. திமுக
3 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Jeyalakshmi,Smt. Venkatasamy CP
4 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Jaganathan,Shri Seeralan CP
5 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Arunachalam,Shri Mookaiah காங்கிரசு
6 Dharampuram-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Singaravadivel,Shri Sivanandam திமுக
7 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Somasundaram,Shri S.D. திமுக
8 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Visvanathan,Shri C.N. திமுக
9 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Lakshminarayanan,Shri M.R. திமுக
10 கல்லக்குறிச்சி மக்களவைத் தொகுதி Kosalram,Shri K.T. திமுக
11 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி Kolanthaivelu,Shri R. காங்கிரசு
12 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Kalyanasundaram,Shri M. காங்கிரசு
13 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Arunachalam,Shri V. Alias, `Aladi` `Aruna` காங்கிரசு
14 கும்பகோனம் மக்களவைத் தொகுதி Dhandayuthapani,Shri V. திமுக
15 மதராசு வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி Venugopal Gounder,Shri C. திமுக
16 மதராசு தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Velu,Shri A.M. திமுக
17 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Anbarasu,Shri Era காங்கிரசு
18 Mayuram-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Muthukumaran,Shri R. திமுக
19 Mettur மக்களவைத் தொகுதி Chinnaswamy,Shri C. காங்கிரசு
20 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி Sebastian,Shri S.A. Dorai CP
21 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி Ramamurthy,Shri Vazhappady Koothappadayachi காங்கிரசு(O)
22 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி Venkataraman,Shri R. திமுக
23 பெரம்பலூர் மக்களவைத் தொகுதி Subburaman,Shri A.G. திமுக
24 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Kudanthai Ramalingam N.,Shri IUML
25 பொள்ளாச்சி-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Murugaiyan,Shri K. திமுக
26 பொள்ளாச்சி-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Dennis,Shri N. திமுக
27 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Prabhu,Shri R. திமுக
28 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Gounder,Shri Senapathi A. AIFB
29 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Mani,Shri K.B.S. திமுக
30 சிவகங்கா மக்களவைத் தொகுதி Jakkayan,Shri S.T.K. திமுக
31 சிவகாசி மக்களவைத் தொகுதி Swaminathan,Shri V.N. காங்கிரசு
32 திருபெரும்புத்தூர்-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Devarajan,Shri B. திமுக
33 தென்காசி மக்களவைத் தொகுதி Soundararajan,Shri N. காங்கிரசு
34 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Arunachalam,Shri Mookaiah திமுக
35 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Singaravadivel,Shri Sivanandam காங்கிரசு
36 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Padayachi,Shri S.S. Ramaswamy திமுக
37 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Kosalram,Shri K.T. CP
38 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Pattuswamy,Shri D. CP
39 Tirupattur மக்களவைத் தொகுதி Jeevarathinam,Shri Rangaswamy திமுக
40 Tiruttani மக்களவைத் தொகுதி Jagathrakshakan,Shri S. காங்கிரசு
41 Trichengode மக்களவைத் தொகுதி Peruman,Dr. P. Vallal திமுக
42 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Kuppuswamy,Shri C.K. திமுக
43 Wandiwash மக்களவைத் தொகுதி Venkatesan,Shri P.R.S. திமுக

ஆறாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 அரக்கோனம் மக்களவைத் தொகுதி Thambidurai,Dr. Munisamy காங்கிரசு
2 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Natarajan,Shri K.R. அஇஅதிமுக
3 சிதம்பரம் மக்களவைத் தொகுதி Kolandaivelu,Shri P. அஇஅதிமுக
4 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Murugaiah,Shri A.R. CP
5 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Ramamurthy,Shri Vazhappady Koothappadayachi காங்கிரசு
6 தர்மபுரி மக்களவைத் தொகுதி Bali,Dr. Vyjayantimala காங்கிரசு
7 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Subburaman,Shri A.G. அஇஅதிமுக
8 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Mahalingam,Shri M. காங்கிரசு
9 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி Dennis,Shri N. காங்கிரசு
10 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Prabhu,Shri R. அஇஅதிமுக
11 மதராசு Central மக்களவைத் தொகுதி]] Gounder,Shri Senapathi A. Janata Party
12 மதராசு வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி Thangaraju,Shri S. திமுக
13 மதராசு தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Selvendran,Shri P. காங்கிரசு
14 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Anna Nambi,Shri R. காங்கிரசு
15 Mayuram-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Sundararaj,Shri N. காங்கிரசு
16 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி Rajeshwaran,Dr. Vadivelu CP
17 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி Devarajan,Shri B. Janata Party
18 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி Kumaramangalam,Shri P.R. அஇஅதிமுக
19 பழனி மக்களவைத் தொகுதி Soundararajan,Shri N. காங்கிரசு
20 பெரம்பலூர் மக்களவைத் தொகுதி Chandrasekhar,Smt. Maragatham அஇஅதிமுக
21 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Arunachalam,Shri Mookaiah அஇஅதிமுக
22 பொள்ளாச்சி-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Singaravadivel,Shri Sivanandam அஇஅதிமுக
23 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Padayachi,Shri S.S. Ramaswamy அஇஅதிமுக
24 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Athithan,Shri Dhanuskodi அஇஅதிமுக
25 ராசிபுரம்-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Kosalram,Shri K.T. காங்கிரசு
26 சேலம்-திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி]] Kannan,Shri P. அஇஅதிமுக
27 சிவகங்கா மக்களவைத் தொகுதி Adaikalaraj,Shri Lourdusamy அஇஅதிமுக
28 சிவகாசி மக்களவைத் தொகுதி Janarthanan,Shri M.R. Kadambur காங்கிரசு
29 திருபெரும்புத்தூர்-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Jayamohan,Shri Adikesavan அஇஅதிமுக
30 தென்காசி மக்களவைத் தொகுதி Balaraman,Shri L. காங்கிரசு
31 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Shanmugam,Shri A.C. காங்கிரசு
32 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Jeevarathinam,Shri Rangaswamy அஇஅதிமுக
33 Thirupattur மக்களவைத் தொகுதி Panneerselvam,Shri Kanchi அஇஅதிமுக
34 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Peruman,Dr. P. Vallal காங்கிரசு
35 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Kuppuswamy,Shri C.K. காங்கிரசு
36 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி Venkatesan,Shri P.R.S. அஇஅதிமுக
37 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Sekhar,Shri M.G. CP
38 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Sreenivaasan,Shri C. அஇஅதிமுக
39 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Narayanan,Shri P.G. Janata Party
40 Wandiwash மக்களவைத் தொகுதி Thambidurai,Dr. Munisamy அஇஅதிமுக 6

ஏழாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 அரக்கோனம் மக்களவைத் தொகுதி Ramamurthy,Shri Vazhappady Koothappadayachi காங்கிரசு(I)
2 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Anbarasu,Shri Era காங்கிரசு(I)
3 சிதம்பரம் மக்களவைத் தொகுதி Pandian,Shri D. திமுக
4 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Bali,Dr. Vyjayantimala திமுக
5 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Rambabu,Shri A. Govindarajalu Subbaraman காங்கிரசு(I)
6 தர்மபுரி மக்களவைத் தொகுதி Dennis,Shri N. திமுக
7 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Prabhu,Shri R. திமுக
8 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Gounder,Shri Senapathi A. அஇஅதிமுக
9 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி Ashokaraj,Shri A. காங்கிரசு(I)
10 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Muthiah,Shri R. காங்கிரசு(I)
11 மதராசு Central மக்களவைத் தொகுதி]] Varma,Shri B. Raja Ravi திமுக
12 மதராசு வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி Sundararaj,Shri N. திமுக
13 மதராசு தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Rajeshwaran,Dr. Vadivelu காங்கிரசு(I)
14 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Devarajan,Shri B. காங்கிரசு(I)
15 Mayuram-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Kumaramangalam,Shri P.R. காங்கிரசு(I)
16 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி Kallimuthu,Dr. K. CPI
17 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி Chandrasekhar,Smt. Maragatham திமுக
18 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி Arunachalam,Shri Mookaiah தமாகா
19 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி Singaravadivel,Shri Sivanandam காங்கிரசு(I)
20 பழனி மக்களவைத் தொகுதி Ramadass,Dr. R. காங்கிரசு(I)
21 பெரம்பலூர் மக்களவைத் தொகுதி Athithan,Shri Dhanuskodi காங்கிரசு(I)
22 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Pallani Shamy,Shri K.C . திமுக
23 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Adaikalaraj,Shri Lourdusamy அஇஅதிமுக
24 பொள்ளாச்சி-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Janarthanan,Shri M.R. Kadambur திமுக
25 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Jayamohan,Shri Adikesavan காங்கிரசு(I)
26 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Balaraman,Shri L. திமுக
27 ராசிபுரம்-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Jeevarathinam,Shri Rangaswamy காங்கிரசு(I)
28 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Rajendra Kumar,Shri S.S.R. திமுக
29 சிவகங்கா மக்களவைத் தொகுதி Peruman,Dr. P. Vallal காங்கிரசு(I)
30 சிவகாசி மக்களவைத் தொகுதி Kuppuswamy,Shri C.K. அஇஅதிமுக
31 திருபெரும்புத்தூர்-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Kaliaperumal,Shri P.P. திமுக
32 தென்காசி மக்களவைத் தொகுதி Thangka Balu,Shri K.V. காங்கிரசு(I)
33 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Sreenivaasan,Shri C. காங்கிரசு(I)
34 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Narayanan,Shri P.G. காங்கிரசு(I)
35 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Murugesan,Dr. N. காங்கிரசு(I)
36 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி Ramamurthy,Shri Vazhappady Koothappadayachi திமுக
37 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Anbarasu,Shri Era திமுக
38 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Pandian,Shri D. திமுக
39 Trupathur மக்களவைத் தொகுதி Sridharan,Dr. R. திமுக
40 வந்தவாசி மக்களவைத் தொகுதி Rambabu,Shri A. Govindarajalu Subbaraman காங்கிரசு(I)
41 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Aiyar,Shri Mani Shankar காங்கிரசு(I)


எட்டாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 அரக்கோனம் மக்களவைத் தொகுதி Padma,Dr.(Smt.) காங்கிரசு(I)
2 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Dennis,Shri N. அஇஅதிமுக
3 சிதம்பரம் மக்களவைத் தொகுதி Prabhu,Shri R. காங்கிரசு(I)
4 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Kumarasamy,Shri பழனிyappa Gounder காங்கிரசு(I)
5 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Gounder,Shri Senapathi A. காங்கிரசு(I)
6 தர்மபுரி மக்களவைத் தொகுதி Ashokaraj,Shri A. அஇஅதிமுக
7 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Ramasamy,Shri R. அஇஅதிமுக
8 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Varma,Shri B. Raja Ravi அஇஅதிமுக
9 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி Sundararaj,Shri N. காங்கிரசு(I)
10 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Rajeshwaran,Dr. Vadivelu காங்கிரசு(I)
11 மதராசு Central மக்களவைத் தொகுதி]] Devarajan,Shri B. திமுக
12 மதராசு வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி Kumaramangalam,Shri P.R. திமுக
13 மதராசு தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Govinda Rajulu,Shri R. Kanaga காங்கிரசு(I)
14 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Chandrasekhar,Smt. Maragatham காங்கிரசு(I)
15 Mayuram-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Arunachalam,Shri Mookaiah காங்கிரசு(I)
16 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி Vandayar,Shri Krishnasami Thulasiah அஇஅதிமுக
17 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி திண்டிவனம்,Shri K. Ramamurthee காங்கிரசு(I)
18 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி Athithan,Shri Dhanuskodi காங்கிரசு(I)
19 பழனி மக்களவைத் தொகுதி Soundaram,Dr.(Smt.) K.S. காங்கிரசு(I)
20 பெரம்பலூர் மக்களவைத் தொகுதி Adaikalaraj,Shri Lourdusamy அஇஅதிமுக
21 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Janarthanan,Shri M.R. Kadambur அஇஅதிமுக
22 பொள்ளாச்சி-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Jayamohan,Shri Adikesavan அஇஅதிமுக
23 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Krishnasswamy,Shri M. காங்கிரசு(I)
24 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Velu,Shri A.M. காங்கிரசு(I)
25 ராசிபுரம்-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Venkatesan,Shri P.R.S. காங்கிரசு(I)
26 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Theertharaman,Shri P. காங்கிரசு(I)
27 சிவகங்கா மக்களவைத் தொகுதி Chitthan,Shri N.S.V. காங்கிரசு(I)
28 சிவகாசி மக்களவைத் தொகுதி Natrayan,Shri K. அஇஅதிமுக
29 திருபெரும்புத்தூர்-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Narasimhan,Shri C. காங்கிரசு(I)
30 தென்காசி மக்களவைத் தொகுதி Rambabu,Shri A. Govindarajalu Subbaraman காங்கிரசு(I)
31 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Rajendran,Shri P.V. காங்கிரசு(I)
32 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Dennis,Shri N. காங்கிரசு(I)
33 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Balasubramoniyan,Shri S.R. காங்கிரசு(I)
34 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Kharventhan,Shri Salarapatty Kuppusamy காங்கிரசு(I)
35 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி Kandasamy,Shri V. அஇஅதிமுக
36 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Udayappan,Shri Subramanian காங்கிரசு(I)
37 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Kandasamy,Shri K. அஇஅதிமுக
38 Tirupattur மக்களவைத் தொகுதி Devadass,Shri R. காங்கிரசு(I)
39 வந்தவாசி மக்களவைத் தொகுதி Alagiri Samy,Shri V. காங்கிரசு(I)
40 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Arunachalam,Shri Mookaiah அஇஅதிமுக

ஒன்பதாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 அரக்கோனம் மக்களவைத் தொகுதி Athithan,Shri Dhanuskodi காங்கிரசு(I)
2 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Adaikalaraj,Shri Lourdusamy அஇஅதிமுக
3 சிதம்பரம் மக்களவைத் தொகுதி Balaraman,Shri L. காங்கிரசு(I)
4 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Gopal,Shri C. காங்கிரசு(I)
5 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Panneerselvam,Shri Kanchi காங்கிரசு(I)
6 தர்மபுரி மக்களவைத் தொகுதி Dalit Ezhilmalai,Shri அஇஅதிமுக
7 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Radhakrishnan,Shri C.P. அஇஅதிமுக
8 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Dhamotharan,Shri M.C. அஇஅதிமுக
9 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி K.Parymohan,Shri அஇஅதிமுக
10 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Sreenivaasan,Shri C. காங்கிரசு(I)
11 மதராசு Central மக்களவைத் தொகுதி]] Chinnasamy,Shri V.K. காங்கிரசு(I)
12 மதராசு வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி Thambidurai,Dr. Munisamy காங்கிரசு(I)
13 மதராசு தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Dennis,Shri N. காங்கிரசு(I)
14 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி M. Master Mathan,Shri காங்கிரசு(I)
15 மயிலாடுதுறை மக்களவைத் தொகுதி Rajarethinam,Shri P. காங்கிரசு(I)
16 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி Muthiah,Shri R. CPI
17 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி Thiyagarajan,Shri M. காங்கிரசு(I)
18 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி Parmasivam Raja,Shri காங்கிரசு(I)
19 பழனி மக்களவைத் தொகுதி Sathiamoorthy,Shri V. காங்கிரசு(I)
20 பெரம்பலூர் மக்களவைத் தொகுதி Saroja,Dr.(Smt.) V. அஇஅதிமுக
21 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Ramamurthy,Shri Vazhappady Koothappadayachi அஇஅதிமுக
22 பொள்ளாச்சி-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Kumaramangalam,Shri P.R. அஇஅதிமுக
23 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Janarthanan,Shri M.R. Kadambur காங்கிரசு(I)
24 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Durai,Shri M. காங்கிரசு(I)
25 ராசிபுரம்-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Shanmugam,Shri N.T. காங்கிரசு(I)
26 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Moorthy,Shri A.K. காங்கிரசு(I)
27 சிவகங்கா மக்களவைத் தொகுதி Ponnuswamy,Shri E. காங்கிரசு(I)
28 சிவகாசி மக்களவைத் தொகுதி Radhakrishnan,Shri C.P. அஇஅதிமுக
29 திருபெரும்புத்தூர்-SC மக்களவைத் தொகுதி]] Elangovan,Shri P.D. காங்கிரசு(I)
30 தென்காசி மக்களவைத் தொகுதி Sreenivaasan,Shri C. காங்கிரசு(I)
31 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Kaliappan,Shri K.K. காங்கிரசு(I)
32 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Chinnasamy,Shri M. காங்கிரசு(I)
33 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Ponnuswamy,Shri Mohan காங்கிரசு(I)
34 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி Aiyar,Shri Mani Shankar அஇஅதிமுக
35 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Radhakrishnan,Shri Pon காங்கிரசு(I)
36 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி M. Master Mathan,Shri அஇஅதிமுக
37 திருப்பத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி D`Souza,Dr. (Smt.) Beatrix காங்கிரசு(I)
38 வந்தவாசி மக்களவைத் தொகுதி Kumarasamy,Shri பழனிyappa Gounder காங்கிரசு(I)
39 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Dhinakaran,Shri T.T.V. காங்கிரசு(I)

பத்தாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 அரக்கோனம் மக்களவைத் தொகுதி Thirunavukkarasar,Shri Su காங்கிரசு(I)
2 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Malaisamy,Dr. K. அஇஅதிமுக
3 சிதம்பரம் மக்களவைத் தொகுதி Saroja,Dr.(Smt.) V. காங்கிரசு(I)
4 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Selvaganapathi,Shri T.M. காங்கிரசு(I)
5 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Murugesan,Shri S. காங்கிரசு(I)
6 தர்மபுரி மக்களவைத் தொகுதி Kumaramangalam,Shri P.R. காங்கிரசு(I)
7 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Dalit Ezhilmalai,Shri அஇஅதிமுக
8 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Pandian,Shri P.H. அஇஅதிமுக
9 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி Durai,Shri M. அஇஅதிமுக
10 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Shanmugam,Shri N.T. காங்கிரசு(I)
11 வடக்கு மதராசு மக்களவைத் தொகுதி Velu,Shri Rangasamy காங்கிரசு(I)
12 மதராசு வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி Moorthy,Shri A.K. காங்கிரசு(I)
13 மதராசு தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Ponnuswamy,Shri E. அஇஅதிமுக
14 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Subbarayan,Shri K. காங்கிரசு(I)
15 மயிலாடுதுறை மக்களவைத் தொகுதி Senthil,Dr. Raman காங்கிரசு(I)
16 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி Chitthan,Shri N.S.V. காங்கிரசு(I)
17 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி Elangovan,Shri E.V.K.S. காங்கிரசு(I)
18 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி Ponnuswamy,Shri Mohan காங்கிரசு(I)
19 பழனி மக்களவைத் தொகுதி Aiyar,Shri Mani Shankar அஇஅதிமுக
20 பழனி மக்களவைத் தொகுதி Bellarmin,Shri A.V. காங்கிரசு(I)
21 பெரம்பலூர் மக்களவைத் தொகுதி Prabhu,Shri R. அஇஅதிமுக
22 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Kharventhan,Shri Salarapatty Kuppusamy அஇஅதிமுக
23 பொள்ளாச்சி மக்களவைத் தொகுதி Rani,Smt. K. அஇஅதிமுக
24 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Thangka Balu,Shri K.V. காங்கிரசு(I)
25 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Appadurai,Shri M. காங்கிரசு(I)
26 இராசிபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Dhanaraju,Dr. K. காங்கிரசு(I)
27 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Athithan,Shri Dhanuskodi காங்கிரசு(I)
28 சிவகங்கா மக்களவைத் தொகுதி Krishnasswamy,Shri M. காங்கிரசு(I)
29 சிவகாசி மக்களவைத் தொகுதி Rajendran,Shri C. அஇஅதிமுக
30 திருபெரும்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Thol,Shri Thirumaa Valavan காங்கிரசு(I)
31 தென்காசி மக்களவைத் தொகுதி Natarajan,Shri P.R. காங்கிரசு(I)
32 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Alagiri,Shri Sambandam Keerapalayam காங்கிரசு(I)
33 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Chitthan,Shri N.S.V. காங்கிரசு(I)
34 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Perumal,Shri Viswanathan காங்கிரசு(I)
35 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி Thambidurai,Dr. Munisamy அஇஅதிமுக
36 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Manian,Shri O. S. காங்கிரசு(I)
37 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Sugumar,Shri K. அஇஅதிமுக
38 திருப்பத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Semmalai,Shri S. காங்கிரசு(I)
39 வந்தவாசி மக்களவைத் தொகுதி Lingam,Shri P. காங்கிரசு(I)
40 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Kumar,Shri P. காங்கிரசு(I)

பதினொன்றாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 அரக்கோனம் மக்களவைத் தொகுதி Ramasubbu,Shri S.S. தமாகா
2 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Sivasami,Shri C. திமுக
3 சிதம்பரம் மக்களவைத் தொகுதி Venugopal,Dr. Ponnusamy திமுக
4 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Anandan,Shri K. Murugesan திமுக
5 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Tagore,Shri Manicka தமாகா
6 தர்மபுரி மக்களவைத் தொகுதி Theertharaman,Shri P. தமாகா
7 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Chitthan,Shri N.S.V. தமாகா
8 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Natrayan,Shri K. திமுக
9 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி Narasimhan,Shri C. தமாகா
10 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Rambabu,Shri A. Govindarajalu Subbaraman தமாகா
11 மத்திய மதராசு மக்களவைத் தொகுதி Rajendran,Shri P.V. திமுக
12 மதராசு வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி Dennis,Shri N. திமுக
13 மதராசு தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Balasubramoniyan,Shri S.R. திமுக
14 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Kharventhan,Shri Salarapatty Kuppusamy தமாகா
15 மயிலாடுதுறை மக்களவைத் தொகுதி Kandasamy,Shri V. தமாகா
16 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி Udayappan,Shri Subramanian CPI
17 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி Kandasamy,Shri K. தமாகா
18 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி Devadass,Shri R. தமாகா
19 பழனி மக்களவைத் தொகுதி Alagiri Samy,Shri V. தமாகா
20 பெரம்பலூர் மக்களவைத் தொகுதி Arunachalam,Shri Mookaiah திமுக
21 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Athithan,Shri Dhanuskodi திமுக
22 பொள்ளாச்சி-SC மக்களவைத் தொகுதி Adaikalaraj,Shri Lourdusamy தமாகா
23 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Balaraman,Shri L. திமுக
24 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Gopal,Shri C. தமாகா
25 இராசிபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Panneerselvam,Shri Kanchi தமாகா
26 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Dalit Ezhilmalai,Shri தமாகா
27 சிவகங்கா மக்களவைத் தொகுதி Radhakrishnan,Shri C.P. தமாகா
28 சிவகாசி மக்களவைத் தொகுதி Dhamotharan,Shri M.C. CPI
29 திருபெரும்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி K.Parymohan,Shri திமுக
30 தென்காசி மக்களவைத் தொகுதி Sreenivaasan,Shri C. தமாகா
31 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Chinnasamy,Shri V.K. திமுக
32 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Thambidurai,Dr. Munisamy திமுக
33 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Dennis,Shri N. தமாகா
34 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி M. Master Mathan,Shri திமுக
35 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Rajarethinam,Shri P. தமாகா
36 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Muthiah,Shri R. திமுக
37 திருப்பத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Thiyagarajan,Shri M. திமுக
38 வந்தவாசி மக்களவைத் தொகுதி Parmasivam Raja,Shri தமாகா
39 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Sathiamoorthy,Shri V. திமுக

பனிரெண்டாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 அரக்கோனம் மக்களவைத் தொகுதி Saroja,Dr.(Smt.) V. அஇஅதிமுக
2 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Ramamurthy,Shri Vazhappady Koothappadayachi அஇஅதிமுக
3 சிதம்பரம் மக்களவைத் தொகுதி Kumaramangalam,Shri P.R. பாமக
4 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Janarthanan,Shri M.R. Kadambur BJP
5 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Durai,Shri M. அஇஅதிமுக
6 தர்மபுரி மக்களவைத் தொகுதி Shanmugam,Shri N.T. பாமக
7 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Moorthy,Shri A.K. அஇஅதிமுக
8 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Ponnuswamy,Shri E. அஇஅதிமுக
9 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி Radhakrishnan,Shri C.P. அஇஅதிமுக
10 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Elangovan,Shri P.D. அஇஅதிமுக
11 மத்திய மதராசு மக்களவைத் தொகுதி Sreenivaasan,Shri C. திமுக
12 மதராசு வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி Kaliappan,Shri K.K. திமுக
13 மதராசு தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Chinnasamy,Shri M. திமுக
14 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Ponnuswamy,Shri Mohan Janata Party
15 மயிலாடுதுறை மக்களவைத் தொகுதி Aiyar,Shri Mani Shankar தமாகா
16 நாகப்பட்டினம்-SC மக்களவைத் தொகுதி Radhakrishnan,Shri Pon CPI
17 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி M. Master Mathan,Shri தமாகா
18 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி D`Souza,Dr. (Smt.) Beatrix BJP
19 பழனி மக்களவைத் தொகுதி Kumarasamy,Shri பழனிyappa Gounder மதிமுக
20 பெரம்பலூர்-SC மக்களவைத் தொகுதி Dhinakaran,Shri T.T.V. அஇஅதிமுக
21 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Thirunavukkarasar,Shri Su அஇஅதிமுக
22 பொள்ளாச்சி-SC மக்களவைத் தொகுதி Malaisamy,Dr. K. அஇஅதிமுக
23 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Saroja,Dr.(Smt.) V. அஇஅதிமுக
24 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Selvaganapathi,Shri T.M. அஇஅதிமுக
25 இராசிபுரம்-SC மக்களவைத் தொகுதி Murugesan,Shri S. அஇஅதிமுக
26 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Kumaramangalam,Shri P.R. சுயேட்சை
27 சிவகங்கா மக்களவைத் தொகுதி Dalit Ezhilmalai,Shri தமாகா
28 சிவகாசி மக்களவைத் தொகுதி Pandian,Shri P.H. மதிமுக
29 திருபெரும்புத்தூர்-SC மக்களவைத் தொகுதி Durai,Shri M. அஇஅதிமுக
30 தென்காசி-SC மக்களவைத் தொகுதி Shanmugam,Shri N.T. அஇஅதிமுக
31 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி Velu,Shri Rangasamy திமுக
32 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Moorthy,Shri A.K. மதிமுக
33 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Ponnuswamy,Shri E. அஇஅதிமுக
34 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி Subbarayan,Shri K. அஇஅதிமுக
35 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Senthil,Dr. Raman BJP
36 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Chitthan,Shri N.S.V. அஇஅதிமுக
37 திருப்பத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Elangovan,Shri E.V.K.S. திமுக
38 வந்தவாசி மக்களவைத் தொகுதி Ponnuswamy,Shri Mohan பாமக
39 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Aiyar,Shri Mani Shankar பாமக

பதிமூன்றாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 அரக்கோனம் மக்களவைத் தொகுதி Bellarmin,Shri A.V. திமுக
2 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Prabhu,Shri R. பாமக
3 மத்திய சென்னை மக்களவைத் தொகுதி Kharventhan,Shri Salarapatty Kuppusamy திமுக
4 சென்னை வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி Rani,Smt. K. திமுக
5 சென்னை தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Thangka Balu,Shri K.V. திமுக
6 சிதம்பரம் -SC மக்களவைத் தொகுதி Appadurai,Shri M. பாமக
7 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Dhanaraju,Dr. K. BJP
8 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Athithan,Shri Dhanuskodi திமுக
9 தர்மபுரி மக்களவைத் தொகுதி Krishnasswamy,Shri M. பாமக
10 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Rajendran,Shri C. அஇஅதிமுக
11 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Thol,Shri Thirumaa Valavan அஇஅதிமுக
12 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி Natarajan,Shri P.R. அஇஅதிமுக
13 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி Alagiri,Shri Sambandam Keerapalayam திமுக
14 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Chitthan,Shri N.S.V. CPI(M)
15 மயிலாடுதுறை மக்களவைத் தொகுதி Perumal,Shri Viswanathan INC
16 நாகப்பட்டினம் -SC மக்களவைத் தொகுதி Thambidurai,Dr. Munisamy திமுக
17 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி Manian,Shri O. S. BJP
18 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி Sugumar,Shri K. BJP
19 Nominated Anglo-Indian மக்களவைத் தொகுதி]] Semmalai,Shri S. Samata Party
20 பழனி மக்களவைத் தொகுதி Lingam,Shri P. அஇஅதிமுக
21 பெரம்பலூர் -SC மக்களவைத் தொகுதி Kumar,Shri P. திமுக
22 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி Ramasubbu,Shri S.S. அஇஅதிமுக
23 பொள்ளாச்சி -SC மக்களவைத் தொகுதி Sivasami,Shri C. மதிமுக
24 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி Venugopal,Dr. Ponnusamy BJP
25 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Anandan,Shri K. Murugesan அஇஅதிமுக
26 இராசிபுரம் -SC மக்களவைத் தொகுதி Tagore,Shri Manicka அஇஅதிமுக
27 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Selvaganapathi,Shri T.M. அஇஅதிமுக
28 சிவகங்கா மக்களவைத் தொகுதி சுதர்சன நாச்சியப்பன் INC
29 சிவகாசி மக்களவைத் தொகுதி வைகோ மதிமுக
30 திருபெரும்புத்தூர் -SC மக்களவைத் தொகுதி அ. கிருஷ்ணசாமி திமுக
31 தென்காசி -SC மக்களவைத் தொகுதி Murugesan,Shri S. அஇஅதிமுக
32 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி பழனிமாணிக்கம் திமுக
33 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி ராமசந்திரன் மதிமுக
34 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி ஜெயசீலன் திமுக
35 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி கண்ணப்பன் மதிமுக
36 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Kumaramangalam,Shri P.R. BJP
37 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Dalit Ezhilmalai,Shri அஇஅதிமுக
38 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Pandian,Shri P.H. அஇஅதிமுக
39 திருப்பத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி தனபால் வேணுகோபால் திமுக
40 வந்தவாசி மக்களவைத் தொகுதி Durai,Shri M. பாமக
41 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி Shanmugam,Shri N.T. பாமக

பதினான்காவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 அரக்கோனம் மக்களவைத் தொகுதி Velu,Shri Rangasamy பாமக
2 செங்கல்பட்டு மக்களவைத் தொகுதி Moorthy,Shri A.K. பாமக
3 மத்திய சென்னை மக்களவைத் தொகுதி தயாநிதி மாறன் திமுக
4 சென்னை வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி சி. குப்புசாமி திமுக
5 சென்னை தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி டி. ஆர். பாலு திமுக
6 சிதம்பரம் -SC மக்களவைத் தொகுதி Ponnuswamy,Shri E. பாமக
7 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Subbarayan,Shri K. CPI
8 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி கண்ணுசாமி வெங்கடாபதி திமுக
9 தர்மபுரி மக்களவைத் தொகுதி Senthil,Dr. Raman பாமக
10 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Chitthan,Shri N.S.V. INC
11 கோபிசெட்டிப்பாளையம் மக்களவைத் தொகுதி Elangovan,Shri E.V.K.S. INC
12 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி க.சி. பழனி சாமி திமுக
13 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி சுகவனம் திமுக
14 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி Ponnuswamy,Shri Mohan CPI(M)
15 மயிலாடுதுறை மக்களவைத் தொகுதி Aiyar,Shri Mani Shankar INC
16 நாகப்பட்டினம் -SC மக்களவைத் தொகுதி விஜயன் திமுக
17 நாகர்கோவில் மக்களவைத் தொகுதி Bellarmin,Shri A.V. CPI(M)
18 நீலகிரி மக்களவைத் தொகுதி Prabhu,Shri R. INC
19 பழனி மக்களவைத் தொகுதி Kharventhan,Shri Salarapatty Kuppusamy INC
20 பெரம்பலூர் -SC மக்களவைத் தொகுதி ஆண்டிமுத்து ராசா திமுக
21 பெரியகுளம் மக்களவைத் தொகுதி ஆருன் ரசீத் INC
22 பொள்ளாச்சி மக்களவைத் தொகுதி சி. கிருஷ்ணன் மதிமுக
23 புதுக்கோட்டை மக்களவைத் தொகுதி ரகுபதி திமுக
24 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி பவானி ராஜேந்திரன் திமுக
25 இராசிபுரம் மக்களவைத் தொகுதி Rani,Smt. K. INC
26 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி Thangka Balu,Shri K.V. INC
27 சிவகங்கா மக்களவைத் தொகுதி ப. சிதம்பரம் INC
28 சிவகாசி மக்களவைத் தொகுதி சிப்பிப்பாரை மதிமுக
29 திருபெரும்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி (தனி) அ. கிருஷ்ணசாமி திமுக
30 தென்காசி மக்களவைத் தொகுதி (தனி) Appadurai,Shri M. CPI
31 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி பழனிமாணிக்கம் திமுக
32 திண்டிவனம் மக்களவைத் தொகுதி Dhanaraju,Dr. K. பாமக
33 திருச்செந்தூர் மக்களவைத் தொகுதி ராதிகா திமுக
34 திருச்செங்கோடு மக்களவைத் தொகுதி சுப்புலட்சுமி ஜெகதீசன் திமுக
35 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி இல கணேசன் மதிமுக
36 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Athithan,Shri Dhanuskodi INC
37 திருப்பத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி தனபால் வேணுகோபால் திமுக
38 வந்தவாசி மக்களவைத் தொகுதி ராமசந்திரன் மதிமுக
39 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி காதர் மொகிதீன் திமுக

பதினைந்தாவது மக்களவைதொகு

எண் தொகுதி உறுப்பினரின் பெயர் கட்சி
1 அரக்கோனம் மக்களவைத் தொகுதி ஜெகத்ரட்சகன் திமுக
2 ஆரணி மக்களவைத் தொகுதி Krishnasswamy,Shri M. INC
3 மத்திய சென்னை மக்களவைத் தொகுதி தயாநிதி மாறன் திமுக
4 சென்னை வடக்கு மக்களவைத் தொகுதி டிகேஎஸ் இளங்கோவன் திமுக
5 சென்னை தெற்கு மக்களவைத் தொகுதி Rajendran,Shri C. அஇஅதிமுக
6 சிதம்பரம்(SC) மக்களவைத் தொகுதி Thol,Shri Thirumaa Valavan VCK
7 கோயம்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி Natarajan,Shri P.R. CPI(M)
8 கடலூர் மக்களவைத் தொகுதி Alagiri,Shri Sambandam Keerapalayam INC
9 தர்மபுரி மக்களவைத் தொகுதி தாமரைச் செல்வன் திமுக
10 திண்டுக்கல் மக்களவைத் தொகுதி Chitthan,Shri N.S.V. INC
11 ஈரோடு மக்களவைத் தொகுதி கணேசமூர்த்தி மதிமுக
12 கல்லக்குறிச்சி மக்களவைத் தொகுதி ஆதி சங்கரர் திமுக
13 காஞ்சிபுரம்(SC) மக்களவைத் தொகுதி Perumal,Shri Viswanathan INC
14 கன்னியாக்குமரி மக்களவைத் தொகுதி டேவிட்சன் ஹெலன் திமுக
15 கரூர் மக்களவைத் தொகுதி Thambidurai,Dr. Munisamy அஇஅதிமுக
16 கிருஷ்ணகிரி மக்களவைத் தொகுதி சுகவனம் திமுக
17 மதுரை மக்களவைத் தொகுதி மு.க. அழகிரி திமுக
18 மயிலாடுதுறை மக்களவைத் தொகுதி Manian,Shri O. S. அஇஅதிமுக
19 நாகப்பட்டினம் மக்களவைத் தொகுதி (தனி) விஜயன் திமுக
20 நாமக்கல் மக்களவைத் தொகுதி காந்தி செல்வன் திமுக
21 நீலகிரி (SC) மக்களவைத் தொகுதி ஆண்டிமுத்து ராசா திமுக
22 பெரம்பலூர் மக்களவைத் தொகுதி நெப்போலியன் திமுக
23 பொள்ளாச்சி மக்களவைத் தொகுதி சுகுமார் அஇஅதிமுக
24 இராமநாதபுரம் மக்களவைத் தொகுதி ரித்தீஷ் திமுக
25 சேலம் மக்களவைத் தொகுதி செம்மலை அஇஅதிமுக
26 சிவகங்கா மக்களவைத் தொகுதி ப. சிதம்பரம் INC
27 திருபெரும்புத்தூர் மக்களவைத் தொகுதி டிஆர் பாலு திமுக
28 தென்காசி(SC) மக்களவைத் தொகுதி லிங்கம் CPI
29 தஞ்சாவூர் மக்களவைத் தொகுதி பழனிமாணிக்கம் திமுக
30 தேனி மக்களவைத் தொகுதி ஆருன் ரசீத் INC
31 தூத்துக்குடி மக்களவைத் தொகுதி ஜெயதுரை திமுக
32 திருச்சிராப்பள்ளி மக்களவைத் தொகுதி Kumar,Shri P. அஇஅதிமுக
33 திருநெல்வேலி மக்களவைத் தொகுதி Ramasubbu,Shri S.S. INC
34 திருப்பூர் மக்களவைத் தொகுதி Sivasami,Shri C. அஇஅதிமுக
35 திருவள்ளூர்(SC) மக்களவைத் தொகுதி]] பொன்னுசாமி வேணுகோபால் அஇஅதிமுக
36 திருவண்ணாமலை மக்களவைத் தொகுதி தனபால் வேணுகோபால் திமுக
37 வேலூர் மக்களவைத் தொகுதி]] அப்துர் ரகுமான் திமுக
38 விழுப்புரம்(SC) மக்களவைத் தொகுதி முருகேசன் அனந்தன் அஇஅதிமுக
39 விருதுநகர் மக்களவைத் தொகுதி]] Tagore,Shri Manicka INC

மேற்கோள்கள்தொகு

[1]